Очень Афигенная прогулка с бомжом
10 мая 2022 г., 07:11
Был спокойный солнечный день. Светило солнце, пели птички.
Вару с Пиком прогуливались по парку.
Им нельзя быть вместе, ведь они просто друзья и им запрещают это делать.
В душе им хотелось быть в месте,НО они не традиционной ориентации.
Нагулявшись они пошли ТЫРИТЬ у бомжа ашку. Они встретили злобную псину.(но это не пик,наверное) и она забрала ашку у них и пошла парить<3
❥ ͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡͡